HALMASHAURI YA MJI MBINGA

KIKAO CHA BODI YA ZABUNI
30.10.2021
AGENDA
1. Kufungua Kikao
2.

Ombi la kupitia na kuridhia matumizi ya force account katika ujenzi wa
madarasa na Mkandarasi katika Ujenzi wa nyumba za watumishi wa afya-Kituo
cha afya Kalembo.

Idhini ya kutangaza na kupitisha nyaraka za zabuni ya Ujenzi wa nyumba za
watumishi wa Idara ya afya — Kituo cha Afya Kalembo

4. Mengineyo

5. Kufunga kikao

MAHUDHURIO

1. Joseph Mhagama M/KITI

2. Shaban Mzee Katibu

3. Shani G.Mhagama Mjumbe

4. Donald Msigwa Mjumbe

5. Amon N. Sangana Mjumbe
WASIOHUDHURIA

1. Jesse Shengena Mjumbe — Kwa taarifa
SECRETARIET

1. Hellen Harrison

MTC/TB/MHT/09  KUFUNGUA KIKAO
Mwenyekiti alifungua kikao Mnamo Saa 5:00 asubuhi na kuwakaribisha wajumbe

MTC/TB/MHT/10 OMBI LA KUPITIA NA KURIDHIA MATUMIZI YA FORCE
ACCOUNT KATIKA UJENZI WA MADARASA NA MKANDARASI KATIKA UJENZI
WA NYUMBA ZA WATUIMSHI KATIKA KITUO CHA AFYA KALEMBO
Mwenyekiti alimwomba Katibu wa bodi ya zabuni kusoma. mMWongoze uliotoka OR-
TAMISEMI ukitaka taasisi husika kutumia Force Acc@tfnt kétlka L{)enz.i wa madarasa ya
radi wa UVIKO 19 na matumizi ya Mkandarasi katika ujenzi wa nyumba za
m i Wi Bfya katika kituo cha Afya Kalembo. Baada ya Katibu kuwasilisha |,
wat‘uml;e walijadili na kuridhia kutumia force Account katika ujenzi wa madarasa na
\;/\U:Jairgarasi katika Ujenzi wa nyumba za watumishi wa afya katika kituo cha Afya

Kalembo.

T/11 OMBI LA IDHINI YA KUTANGAZA NA KUPITISHA NYARAKA YA

H
MTC/TB/M | WA NYUMBA ZA WATUIMSHI IDARA YA AFYA - KITUO CHA

7ABUNI YA UJENZ

KALEMBO
QFtYu:u aliwasilisha ombi la kuanza mchakato wa kumpata Mkandarasi na pia
a

- vasilisha tangazo na kitabu cha zabuni kitakachotumika katika mchakato mzima wa
E:)h-wazi wa Mradi huo ili wajumbe wa Bodi ya Zabuni wapitie na kutoa idhini ya
jen
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kuanza taratibu za manunuzi. Wajumbe walipitia tangazo na kitabu na kuridhia
mchakato huo uanze mara moja kwani mwongozo ulioletwa ulikuwa na maagizo Y3
kufanyika kwa haraka ili kumpata Mkandarasi.

MTC/TB/MHT/12 MENGINEYO
Hapakuwa na Mengineyo

MTC/TB/MHT/13 KUFUNGA KIKAO
Mwenyekiti alifunga kikao mnamo saa 05:45 asubuhi

=UMETHIBITISHWA=
(Katibu) Mwenyekiti) K
Shaﬁ Mzee C Mhaga
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